📣 Xin chúc mừng 8 gương mặt đại diện "Sinh viên 5 tốt" cấp tỉnh năm 2022 đến từ Khoa Kinh tế - Quản trị kinh doanh.
🌸 ☘️ Đây là những sinh viên ưu tú, những đại diện của thế hệ sinh viên Nghệ An hôm nay, hội tụ đầy đủ 5 yếu tố: Đạo đức tốt, học tập tốt, thể lực tốt, tình nguyện tốt, sẵn sàng hội nhập trong thời kỳ cách mạng công nghiệp 4.0.
🌷Lễ Tuyên dương danh hiệu “Sinh viên 5 tốt” và trao giải thưởng “Sao tháng Giêng” cấp tỉnh năm 2022 sẽ được tổ chức vào sáng 07/01/2023 tại Khu Di tích lịch sử Quốc gia đặc biệt Kim Liên, huyện Nam Đàn. Các bạn hãy cùng chờ đón nhé. 🌼
![](/Images/userfiles/Contents/z4013747676330_ed66dcf3bb6d9ec561718109e794b41d.jpg)
![](/Images/userfiles/Contents/z4013747684218_95f962df9eba327f5ffcb0a43f6b3158.jpg)
![](/Images/userfiles/Contents/z4013747685010_59c160389692f9f5244a1b702d69c250.jpg)
![](/Images/userfiles/Contents/z4013747685911_4811145a5a8a9849b64f32a1fdd9882f.jpg)
![](/Images/userfiles/Contents/z4013747688452_c77e4d6658b7d71ac082ba97e6e40837.jpg)
![](/Images/userfiles/Contents/z4013747688514_db68f3359783558eb7ca3e9225b5dd1c.jpg)
![](/Images/userfiles/Contents/z4013747696433_65c0ac9e7453ed96ddfff12b9edbd652.jpg)
![](/Images/userfiles/Contents/z4013747698700_efa43fe92a402f6523990f9915ae731d.jpg)
![](/Images/userfiles/Contents/z4013747700442_bd7957758d5d80d94a5eff6620b45ceb.jpg)
Tin bài: Thanh Tâm